Google Tivi Sony 32 inch KD-32W830K Google Tivi Sony 32 inch KD-32W830K
Google Tivi Sony 32 inch KD-32W830K
  • KD-32W830K
  • Sony
Google Tivi Sony 32inch KD-32W830K trang bị các công nghệ xử lý hình ảnh, âm thanh hiện đại như nâng cấp hình ảnh X-Reality PRO, chuyển động mượt Motionflow XR 200, S-Master Digital Amplifier, đặc biệt hệ điều hành Google TV đáp ứng đa dạng nhu cầu giải trí của người sử dụng.
  • Xuất xứ: Việt Nam
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Giá bán: 6.980.000 đ
Google Tivi Sony 32 inch KD-32W830K - Ảnh 2
Google Tivi Sony 32 inch KD-32W830K - Ảnh 3
Google Tivi Sony 32 inch KD-32W830K - Ảnh 4
Google Tivi Sony 32 inch KD-32W830K - Ảnh 5
Tổng quan sản phẩm
Loại Tivi: Google Tivi
Kích cỡ màn hình: 32 inch
Độ phân giải: HD
Loại màn hình: LED nền (Direct LED)
Hệ điều hành: Google TV
Chất liệu chân đế: Nhựa
Chất liệu viền tivi: Nhựa
Công nghệ hình ảnh
Công nghệ hình ảnh:
Chuyển động mượt Motionflow XR 200
Màu sắc sống động Live Color
Nâng cấp hình ảnh X-Reality PRO
Tần số quét thực: 50 Hz
Tiện ích
Chiếu hình từ điện thoại lên TV: Chromecast
Remote thông minh: Remote tích hợp micro tìm kiếm bằng giọng nói (RMF-TX520P)
Ứng dụng phổ biến:
YouTube
Netflix
Galaxy Play (Fim+)
Clip TV
FPT Play
VTVcab ON
VieON
Công nghệ âm thanh
Tổng công suất loa: 20W
Số lượng loa: 2 loa
Kết nối với loa tivi: Có
Các công nghệ khác: Bộ khuếch đại âm thanh S-Master Digital Amplifier
Cổng kết nối
Kết nối Internet: Cổng mạng LANWifi
Kết nối không dây: Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động)
USB: 2 cổng USB A
Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC), 1 cổng Composite
Cổng xuất âm thanh: 1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC)
Thông tin lắp đặt
Kích thước có chân, đặt bàn: Ngang 73 cm - Cao 46.5 cm - Dày 18.8 cm
Khối lượng có chân: 5 kg
Kích thước không chân, treo tường: Ngang 73 cm - Cao 43.7 cm - Dày 7.5 cm
Khối lượng không chân: 4.8 kg
Sản phẩm cùng loại
Google Tivi Sony 4K 43 inch K-43S25VM2
New Trả góp 0%
Google Tivi Sony 4K 55 inch K-55S30
Hot Trả góp 0%
Google Tivi Sony 4K 75 inch K-75S30
New Trả góp 0%
Google Tivi Sony 4K 43 inch K-43S30
New Trả góp 0%
Google Tivi Sony 4K 65 inch K-65S30
New Trả góp 0%